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a) Andika jina lako,nambari ya usajili, mkondo katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.

b) Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima.

c) Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia.

d) Kila insha isipungue maneno 400.

e) Kilainsha ni alama 20.

f) Kilainsha ni lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.

g) Insha zote sharti ziandikwe katika nafasi ulizoachiwa katika kijitabu hiki cha maswali.

h) Karatasi hii ina kurasa 8 zilizopigwa chapa.

i) Watahiniwa ni lazima wahakikishe kwamba kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa sawasawa na
kuwa maswali yote yamo.

Kwa Matumizi ya Mtahini Pekee
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Lazima
Wewe ni Mwalimu Mkuu wa Shule ya Upili ya Mamboleo. Mwanafunzi wako aliyefanya mtihani
wake wa KSCE mwaka jana na kupita vizuri amepewa nafasi katika Chuo Kikuu cha Tumaini.
Andika wasifu wake.

. Mitandao ya kijamii ina faida na hasara zake. Thibitisha.

Tunga kisa kitakachodhihirisha maana ya methali ifuatayo:

Wakosanao ndio wapatanao.

Andika kisa kinachomalizikia kwa kauli ifuatayo:

umdhaniaye siye kumbe ndiye.






















