KISWAHILI
Karatasi Ya 1
INSHA
DISEMBA 2021
Muda:Saa 1 %

MTIHANI WA PAMOJA WA MOMALICHE 4
MSURURU WA 8

Hati Ya Kuhitimu Kisomo Cha Sekondari

MAAGIZO

e Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima.

e Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia.

e Kila insha isipungue maneno 400.

e Kilainsha ina alama 20.

e Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.

e Karatasi hii ina ukurasa 2 zilizopigwa chapa.

e Watahiniwa lazima wahakikishe kwamba kurasa zote za karatasi zimepigwa chapa
sawasawa na kuwa maswali yote yamo.
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MASWALI

. Andika barua kwa mhariri wa gazeti la sauti ya mzalendo kuhusu madhara ya janga la
korona nchini Kenya.

. Vyama vya wanafunzi shuleni vina manufaa ya kuhusudiwa.Jadili.
. Tunga kisa kitakachodhihirisha maana ya methali ifuatayo.

Mwenye kovu sidhani kapona.

. Tunga kisa cha kusisimua na kumalizika kwa .....hivyo ndivyo ukurasa mpya katika

kitabu cha maisha yangu ulivyofunguka.
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