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Jibu swali la kwanza na mengine mawili.
Swali la kwanza

a) Eleza kwa kifupi tofauti zilizopo kati ya fasihi simulizi na fasihi andishi.

b) Eleza mshabaha uliopo kati ya fasihi simulizi na fasihi andishi. (Alama 24)
Swali la Pili

Ainisha mbinu nne katika fasihi simulizi na uonyeshe jinsi kila mbinu vinavyofanikisha
uasilishaji wa ngano. (Alama 23)

Swali la Tatu

Jadili vigezo vitano vinavyoweza kutumiwa kuigawa fasihi simulizi katika makundi tofauti
tofauti. (Alama 23)
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Swali la Nne
Fafanua muundo na dhima ya vitendawili katika jamii. (Alama 23)
Swali la Tano

“Takribani tanzu zote za fasihi andishi zinatokana na fasihi simulizi”. Toa na ujadili
mifano minne ya tanzu za fasihi andishi zinazotokaana na fasihi simulizi. (Alama 23)

Swali la Sita

Kuna madai kutoka kwa vijana wa sasa ati fasihi simulizi imepitwa na wakati nchini
Kenya. Tathmini madai haya. (Alama 23)
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