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CHUO KIKUU CHA MASENO
(CITY Campus)

SCHOOL BASED, APRIL & AUGUST, 2013

AKI 202: COMMUNICATION SKILLS IN KISWAHILI (MBINU ZA MAWASILIANO
KWA KISWAHILD

MUDA: SAA2

MAAGIZO: JIBU MASWALI MATATU: SWALI LA KWANZA NI LA
LAZIMA.

51. Eleza dhana na dhima za mawasiliano katika jamii. (Alama 26).

§2.Changanua mawasiliano kwa mujibu wa nadharia ya Lasswell na ya
Shannon na Weaver, (Alama 22).

53. Fafanua vizuizi vya mawasiliano. (Alama 22).

54. Kama katibu wa Kamati ya Midhamu, andika ripoti kuhusu chanzo na athari
za matumizi ya mihadarati shuleni. {(Alama 22).

55. Kama katibu wa Chama cha Kiswahili chuoni, andika kumbukumbu za
mkutano wa chama uliofanyika mwishoni mwa muhula uliopita. (Alama
22).

56. Umeteuliwa kuwa mwalimu mkuu mpya, andika hotuba ya kwanza ambayo
ungetoa kwa jumuiya ya shule.(Alama 22).
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