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MTIHANI WA PAMOJA 

Maagizo

a) Andika insha mbili. Insha ya kwanza niya lazima.
b) Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia.

c) Kila insha isipungue maneno 400.

d) Kila insha ina alama 20.

e) Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.

Kwa matumizi ya mtahini pekee.

	Swali
	Upeo
	Alama

	1
	20
	

	
	20
	

	Jumla
	40
	


1. Somo la Kiswahili limekuwa na matokeo mabaya, hivyo basi, jopo la watu watano limeteuliwa kufanya uchunguzi. Ukiwa kama katibu, andika kumbukumbu za mkutano mliofanya.
2. Ufisadi nchini Kenya ni jambo lisilo la kupigiwa mfano. Jadili madhara yake, huku ukijadili njia za kuukabili.

3. Andika insha itakayodhihirisha maana ya methali hii.

Ukicheza ujanani utalipa uzeeni

4. Tunga kisa cha kusisimua kitakachomalizikia kwa maneno haya:

… ndipo nikagundua ya kwamba, maadili ni kutenda wema na kwenda zako.
2 | Page

