MTIHANI WA KISWAHILI
DAR. LA 8 MUHULA WA I11-2020
-~ INSHA

NAMBARI YAKO
YAMTIHANI

JINALAKO

JINA LA SHULE
YAKO

DARASA LA NANE 2020

SEHEMU YA B : INSHA

MUDA : Dakika 40

'SOMA MAAGIZO HAYA KWA MAKINI

1. Kwenye nafasi zilizoachwa hapo juu andika namba yako kamili ya mtihani, jina lako
na jina la shule yako.

2. Sasa fungua karatasi hii, soma kichwa cha insha kwa makini na uandike insha yako
kwenye nafasi uliyoandikiwa.

FUNGUA UKURASA



, ~ Insha IR
Andika insha xa_kus'isinziuva juu ya mada "ifuat'ayo:
 Siku ya kwanza kujiunga na shule

e et . t——

BMS DAR. LAS MUH WA 11-2020 INSHA









