MTIHANI WA PAMOJA WA KASSU
Hati Ya Kuhitimu Kisomo Cha Sekondari

102/1 - KISWAHILI - Karatasi ya 1

Jina

INSHA
Juni-Julai 2022 Muda: Saa 13/,

Nambari ya Usajili Darasa.........

Tarehe Sahihi ya mtahiniwa

MAAGIZO

a)
b)
c)
d)
e)
f)
g)
h)
i)
j)

Andika jina lako na nambari ya usajili kwenye nafasi ulizoachiwa hapo juu.

Tia sahihi yako kisha uandike tarehe ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.
Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima.

Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia.

Kila insha isipungue maneno 400.

Kila insha ina alama 20.

Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.

Insha zote sharti ziandikwe katika nafasi ulizoachiwa kwenye kijitabu hiki cha maswali.
Karatasi hii ina kurasa 8 zilizopigwa chapa.

Watahiniwa ni lazima wahakikishe kwamba kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa
sawasawa na kuwa maswali yote yamo.

Kwa matumizi ya mtahini pekee

Swali Upeo Alama
1 20
20
Jumla 40
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1. LAZIMA
Chamko la ugonjwa wa Korona lililemaza shughuli za michezo nchini. Wewe ni katibu
wa jopokazi lililoteuliwa na Waziri wa Michezo kubuni mikakati ya kufufua michezo
katika taasisi za elimu nchini. Andika kumbukumbu za mkutano huo.

2. Vijana wamekuwa wakichelea kuhusika katika mchakato wa uchaguzi. Jadili vyanzo vya
hali hii huku ukiwapendekezea vijana umuhimu wa kubadili msimamo huu.

3. Tunga Kisa kitakachodhihirisha maana ya methali ifuatayo: Achanikaye kwenye mpini
hafi njaa.

4. Andika insha itakayomalizikia kwa:
...nilipotua nchini, nilishusha pumzi, nikamshukuru Jalia kwa kuponea chupuchupu
katika uvamizi huo.
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