

102/1

Karatasi ya 1

**KISWAHILI**  
**INSHA**

**Mar. 2022 – Muda: Saa 1<sup>3</sup>/<sub>4</sub>**



Jina ..... Nambari ya  
Mtahiniwa .....

Sahihi ya Mtahiniwa ..... Tarehe .....

**Maagizo**

- Andika jina lako na nambari yako ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.
- Tia sahihi yako kisha uandike tarehe ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.
- Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima.
- Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia.
- Kila insha isipungue maneno 400.
- Kila insha ina alama 20.
- Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.
- Insha zote sharti ziandikwe katika nafasi ulizoachiwa katika kijitabu hiki cha maswali.
- Karatasi hii ina kurasa 12 zilizopigwa chapa.
- Watahiniwa ni lazima wahakikishe kwamba kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa sawasawa na kuwa maswali yote yamo.

**Kwa Matumizi ya Mtahini Pekee**

Swali	Upeo	Alama
1	20	
	20	
<b>Jumla</b>	<b>40</b>	









767

0015



**HUU NDIO UKURASA WA MWISHO ULIOPIGWA CHAPA.**