

SIGNAL EXAMS 2020

JARIBIO LA TATU

KISWAHILI

SEHEMU YA PILI:

INSHA

Muda: Dakika 40

NAMBA YAKO YAMTIHANI	
JINA LAKO	
JINA LA SHULE YAKO	

SOMA MAAGIZO HAYA KWA MAKINI

1. Kwenye nafasi zilizoachwa hapo juu andika namba yako kamili ya mtihani, jina lako na jina la shule yako.
2. Sasa fungua karatasi hii, soma kichwa cha insha kwa makini na uandike insha yako kwenye nafasi uliyoachiwa.
3. Insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.

Kijitabu hiki kina kurasa 4 zilizopigwa chapa.

© *Signal Publishers Limited 2020*

Website: www.signalpublishers.com. Email: info@signalpublishers.com



TANBIHI: Kwa mwongozo kamili katika stadi za uandishi wa insha, mifano mbalimbali ya insha na vidokezo vya uhakiki, jipatie nakala ya 'KICHOCHEO CHA INSHA' kutoka Signal Publishers. Kinapatikana katika maduka ya vitabu kote nchini.

SIGNAL/INSHA/DAR.8

