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MAAGIZO:

i. Andika Insha mbili.   Insha ya kwanza ni ya lazima.
ii. Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobaki.
iii. Kila insha isipungue maneno 400.
iv. Kila insha ina alama 20.















MASWALI:
1.  Wewe ni katibu wa kamati ya maslahi ya klabu ya wasanii chipukizi mtaa wa Rehema. Andika kumbukumbu za mkutano uliofanywa hivi karibuni kujadili suala la usalama uliozorota.


2.  Mfumo wa elimu nchini Kenya una kasoro nyingi na unafaa kufanyiwa mabadiliko.  Eleza.


3.  Andika kisa kinachodhihirisha maana ya methali: Ujana ni moshi ukienda haurudi.



4.  Tunga kisa kinachomalizika kwa maneno haya:   ... Hapo ndipo iliponipambazukia kuwa nilikuwa naogelea baharini pekee, kinyume na wenzangu wote.

