
JINA: …………………………………………………………	NAMBARI:………………

KAR 102/1

INSHA
KIDATO CHA NNE

MTIHANI WA MWISHO WA MUHULA WA TATU 2020/2021
MUDA: SAA 1 ¾ 


MAAGIZO:
· Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima 
· [bookmark: _GoBack]Kisha chagua insha moja nyingine kutoka kwa hizo tatu zilizobakia.
· Insha yako isipungue maneno 400
· Kila insha ina alama 20.







1.Wewe ni Mkurugenzi wa tume ya kupambana na ufisadi nchini. Andika barua pepe kwa watumishi wote wa umma ukiwaeleza athari za ufisadi kwa taifa.

2.Teknolojia ya kisasa  ina athari mbaya katika maisha ya vijana. Jadili.

3.Andika insha itakayodhirisha maana ya methali ifuatayo: Mzaha mzaha hutumbuka usaha.
4. Andika kisa kitakachomalizika  kwa … hivyo ndivyo ukurasa mpya katika kitabu cha maisha
Yangu ulivyofunguka. 
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