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MAAGIZO
i) Jibu maswali mawili
ii) Swali la kwanza ni la lazima
iii) Kisha chagua insha nyingine kutoka kwa maswali maatu yaliyosalia
iv) Kila insha  isipungue maneno 400
v) Kila insha ina alama 20
vi) Kila insha aindikwe kwa lugha ya Kiswahili.


















MASWALI
1. Umepata tangazo la nafasi ya kazi ya uhariri katika shirika la uchapishaji vitabu vya fasihi andishi kwenye gazeti la Taifa Leo.
Andika barua ya kuomba nafasi hii na uiambatanishe na wasifu kazi wako kwa maelezo zaidi.											


2. Jukumu la kuzuia msambao wa virusi vya korona  ni la  mtu binafsi. Jadili.


3. Andika insha itakyothibitisha ukweli wa methali
Mchelea mwana kulia, hulia mwenyewe.

4. Anza kwa.
Mwanangu, dunia imebadilika pakubwa lakini chunga mabadiliko hayo yasikuzuzue….
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