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MAAGIZO KWA MTAHINIWA:
1) Andika jina lako, nambari ya mtihani na tarehe katika karatasi ya majibu.
2) Karatasi hii ina maswali manne.
3) Jibu maswali mawili pekee. Kila swali lina alama ishirini.
4) Swali la kwanza ni la lazima.
5) Chagua swali jingine lolote kutoka kwa matatu yaliyosalia.
6) Majibu yote yaandikwe katika karatasi ya majibu uliyopewa.
7) Majibu yote yaandikwe katika lugha ya Kiswahili.
Sehemu hii imehifadhiwa kwa matumizi ya mtahini pekee.
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1.  Wewe ni mwanahabari wa runinga tajika nchini. Matatizo ya kilimo katika
Nchi yako yameshamiri kwa kiwango cha juu mno. Andika mahojiano baina
Yako na afisa wakilimo nchini, mkiangazia njia mwafaka za kutahia
Vizingiti hivyo.
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2. Vijana ndio viongozi wa kesho kama wakinasihiwa kwa njia mwafaka; kwa muda wa miaka kumi vijana wamekumbwa na matatizo chungu nzima. Onyesha matatizo haya na jinsi yananvyoweza kutatuliwa.

3. Thibitisha ukweli wa methali‘ Mchumia juani hulia kivulini.’ Kwa kusimulia kisa cha kusisimua.


4. Tunga kisa cha kusisimua na kimalizike kwa … nahapo ndipo nilipong’amua kuwa maisha yangu yalikuwa hatarini.
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