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MAAGIZO 

1. Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima. 

2.  Kisha chagua moja nyingine kutoka hizo tatu zilizobakia.

3. Kila insha isipungue maneno 400.  

4. Kila insha ina alama 20.


MASWALI

1. Wewe ni Gavana wa kaunti ya Zaoni.  Andika hotuba utakayotoa katika sherehe ya siku ya ufanisi ukieleza hatua mbalimbali za maendeleo ambazo zimepigwa katika gatuzi lako.

2. Wanawake ni nguzo muhimu katika ustawi wa taifa.  Jadili.

3. Ivushayo ni mbovu.  Dhihirisha ukweli wa methali hii.

4. Hitimisha insha yako kwa maneno yafuatayo.
………. Nilipoamka kutoka usingizini, nilitamani ndoto hiyo yangu ingekuwa ukweli.
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