JARIBIO LA MTIHANI WA ELGON

JINA LAKO

JINA LA SHULE YAKO

NAMBARI YA MTIHANI

MUHULA WA KWANZA - 2020

DARASA LA NANE

KISWAHILI SEHEMU YA PILI:
INSHA : Muda: Dakika 40

SOMA MAAGIZO YAFUATAYO KIMAKINI

Kwenye nafasi zilizoachwa hapo juu, andika Nambari yako ya Mtihani, Jina lako na
la shule yako.

Sasa fungua karatasi hii. Soma kichwa cha insha kwa makini na uandika insha
yako kwenye nafasi uliyoachiwa.

FUNGUA UKURASA

Umetayarishwa na H. S. Said Printers & Stationers Bungoma .
Rununts * 0720-714044 / 0712-137N48
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MTIHANI WA LW-CLUSTER SEHEMU YA B: INSHA : DARASA LA NANE MUHULA WA KWANZA - 2020

Andika insha ya kusisimua isivopungua ukurasa mmoja na nusu ukumalizia kwa
maneno yafuatayo:

........... Kila nilipoangalia mafanikio yangu, nilielewa kweli kuwa shida
hazidumu, na hakuna aliyeumbiwa shida duniani humu.




