



MTIHANI WA KUTATHMINI WA MENTOR 2021

DARASA LA 8

002

KISWAHILI

SEHEMU YA PILI: INSHA

Muda: Dakika 40

NAMBA YAKO YA MTIHANI	
JINA LAKO	
JINA LA SHULE YAKO	

SOMA KWA MAKINI MAAGIZO YAFUATAYO

1. Kwenye nafasi zilizoachwa hapo juu andika namba yako kamili ya mtihani, Jina lako na Jina la Shule yako.
2. Sasa fungua karatasi hii, soma kichwa cha Insha kwa makini na uandike Insha yako kwenye nafasi uliyoachiwa.

Kijitabu hiki cha maswali kina karatasi 4 zilizopigwa chapa.

Lined writing area with 25 horizontal lines.

