

Worst Insha KCPE 2005

Maizilia Insha Kuna niikuwa hatati

Andika insha isiyopungua mmaia na juu
 Mungu kwa kuniokoa insha nusu moyoni hiyo
 mmaia na kwa niishangaa nsiweze kuwa
 ukutasa nsiweze kuamini kichwa kuniokoa
 mungu yako insha ukutasa in nusu hatati
 niishangaa nsiweze kifutaicho hiyo moyoni
 kifutaicho ukutasa kwa insha nsiweze
 Andika isiyopungua nusu niimshukuru
 kichwa yako kuniokoa na pungua hatati
 mungu ukutasa mmaia hiyo hatati koku
 niishangaa nusu nayi kichwa juu kuamini
 nimeepuka insha ya insha kichwa
 wauituna hiyo shukuru hiyo kuwa
 Andika insha isiyopungua ukutasa mmaia
 maizilia insha yako kwa kuniokoa niimshukuru
 mungu kwa kunioku nsiweze kuamini
 moyoni kichwa nusu ukutasa ya na
 insha kwa nusu hatati hiyo moyoni
 kifutaicho kichwa nsiweze yako
 mungu kwa kuniokoa nusu juu yatsiyo
 kuamini kuwa na niikuwa hiyo
 pungua insha juu kichwa niimshu
 kuamini niikuwa hatati hiyo kichwa
 wiisha nsiweze yaku kuni kwa na
 insha ukutasa nusu insha mungu nayi
 kunioko kwa kifua puka mini wainu
 chitaka insha kwa hnisa juu hiyo

Mizui nyi na matu nini
 mitu naya masu kuwa hatati
 Sui ni labi nanwa nati huna
 niaya juu maine ueja kwa
 miena nyi mutuni nyo Nayi

(Alama iliyotuzwa: 03)

Mwanafunzi huyu hawasiliani kabisa. Amerudiarudia kichwa cha insha na kuongeza maneno yake ambayo hayaleti maana yoyote.