

**The worst insha  
KCPE 2006**

Malizia kwa: Sherehe zilipomalizika nilirudi nyumbani nikiwa na furaha tele.

Mulakusi Kiwana Kawa Kama sana I  
Kama tukafika wakati watummi wakata masom Kati  
malizia kwa. sherehe zilipomalizika nilirudi nyumbani nikiwa na  
furaha tele tukusana nawatoto kwana namban  
vinyan bangin kua na kua naku kama wan  
kua nancheny kama  
kua na hekwan hekama hekwa mawa timau  
kua na hekwa na watu kama kua hekwan  
malizia hekwa na wakoto kama kawam kuhaka  
hekato yankwa na kuhaku nawa kuhaka  
henakwa na kenini sana kama wanini  
nataka wakati kama kuheni nikuwa na  
heka wan wakati kama, henawa nikuwa he  
kuhawa kommi kuncateli hekwa hekwa wa  
na he wakati wanati mimi wetu kama  
yanka mimi na watu

Kuwana kama. tuhaki wami kuwa na kuwa  
 nahaki wakama tuhaki hekuwa kuhaku na  
 hebeki wami balm katitika wakatitika ka  
 ma wote. kuwa na sana kama kani  
 nikuba wote kawana kuhwa nawa kuw  
 hekwa mwi sana kaka mimi wamkuwa  
 hehamimi wakati kama kuwa, na  
 hekahaka kama, sana waka kadede ka  
 kuwa na kuhe kw kuban kuhe kuwa  
 wakuba sana heki kama wami wi kamimi  
 sana kuhe haki wana.  
 Kuwa nakumi hahaha kama mimi kawa haki  
 wakuba nakama kitu wana kuwamimi kitu  
 nahikuwa mimi kutwami kutimi kuwami kitumhe  
 kamwi kuwa na heki wawa nawa kuwa na  
 heki wakuna kamaku kuhe kuwa na kumaw  
 heki wakiti wamimi kuhe wote kuwa. kuwami na  
 he kuwa na nahitani wakuba nahaki  
 kama mimi wakuba na hene nawa kuwa he  
 kama. timi wam na. hehe kuwa nawa hena  
 mimi hekutu jiani naha kuwa kehe wana  
 he kuwa, wanahe kuhe hene wakuba nawa sa  
 na mimi na kutakiwa nwa kuwa nahuwami  
 kami kama wakami waku.  
 kutuba kamimi kuhe watundwa sana heki  
 nikuba nasajini kuwa rihe kama waki  
 kawa. heki kany, mawa, ka amasana  
 he nahikuwa mam kuwa kuwa kung  
 kuwa. na nyakimi kuwa kami sana ngi

(Alama iliyotuzwa 02)

Mtahiniwa huyu ametumia maneno yasiyoeleweka hata kidogo. Insha yake haeleweki na hawasiliani.